ഹാർട്ട് അറ്റാക്കും ബ്ലോക്ക് പ്രതിരോധിക്കാം എളുപ്പത്തിൽ.. | To Prevent Heart Attack

ഇന്ന് നമുക്ക് ഹാർട്ട് അറ്റാക്കിനെ പ്രതിരോധിക്കാൻ ഉണക്കമുന്തിരി എങ്ങനെ ഉപയോഗിക്കാം എന്ന് നോക്കാം. എന്ന് കേൾക്കുമ്പോൾ തന്നെ നമുക്കെല്ലാം പേടിയാണ്. അഭയാഘാത എന്ന അവസ്ഥ തന്നെ തരണം ചെയ്യാനാകാത്തതാണെന്നും മരണത്തിലേക്കുള്ള വഴിയാണെന്നും ചിന്തിക്കുന്നവർ ഒട്ടും കുറവല്ല. എന്നാൽ കൃത്യമായി ചികിത്സ നടത്തിയാൽ ഹൃദയാഘാതത്തെയും നമുക്ക് അതിജീവിക്കാം. ഹൃദയത്തിന്റെ പേശികളിലേക്ക് ആവശ്യത്തിന് രക്തം എത്താതിരിക്കുന്നത് കാരണം ഹൃദയപേശികൾ നശിക്കുന്ന അവസ്ഥയാണ് ഹൃദയാഘാതം.

എന്നാൽ ഹൃദയധമനികളിലെ ബ്ലോക്കും ഹൃദയത്തെയും ചെറുക്കൻ സഹായിക്കുന്ന പ്രകൃതിദത്തമായ ഒരു ഒറ്റമൂലിയുണ്ട്. ഇതിന് ആവശ്യമുള്ള സാധനങ്ങൾ ഒരു ലിറ്റർ വെള്ളം ഒരു കപ്പ് ഉണക്കമുന്തിരി രണ്ട് ടേബിൾസ്പൂൺ തേൻ രണ്ട് ടീസ്പൂൺ ഇഞ്ചി നാല് ടീസ്പൂൺ ഗ്രീൻ ടീ എന്നിവയാണ്. ഇത് തയ്യാറാക്കുന്ന വിധം വെള്ളം കുറഞ്ഞ ചൂടിൽ ചൂടാക്കുകയാണ് ആദ്യം വേണ്ടത് ഇതിലേക്ക് ഗ്രീൻ ടീ ചേർക്കുക.

അതിനുശേഷം തണുക്കാനായി വയ്ക്കാം പിന്നീട് ഗ്രീൻ ടീ അരിച്ചെടുത്ത് ഇതിലേക്ക് ഉണക്കമുന്തിരിയും ഇഞ്ചിയും തേനും ചേർക്കാം ഇത് കഴിക്കേണ്ട വിധം എല്ലാ ദിവസവും ഭക്ഷണത്തിന് മുമ്പ് രണ്ട് കപ്പ് കഴിക്കാം. ഇത്തരത്തിൽ കഴിക്കുന്നത് പ്രതിരോധ സാധ്യതയും ധമനികളിലെ കൊഴുപ്പും ബ്ലോക്കും മാറ്റുന്നതിനും സഹായിക്കുന്നു. അതേ സംബന്ധമായ എല്ലാ പ്രശ്നങ്ങളെയും ഇല്ലാതാക്കാൻ ഈ പാനീയം സഹായിക്കുന്നു.

യാതൊരുവിധ സങ്കോചവും കൂടാതെ ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയുന്ന പാനീയം ആണിത്. ഉണക്കം മുന്തിരിയിലെ നാരുകളും ശരീരത്തിൽ നിന്ന് പിത്തരസം ഉല്പാദിപ്പിക്കാൻ സഹായിക്കുന്നു ഇത് കൊളസ്ട്രോളിന് ഇല്ലാതാക്കുകയും അതുവഴി ഹൃദയാരോഗ്യത്തെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു . തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.