ഇത്തരം ലക്ഷണങ്ങൾ നിങ്ങളിൽ തൈറോയ്ഡ് രോഗം ഉണ്ട് എന്നതിന് സൂചിപ്പിക്കും… | Symptoms Of Thyroid

നമ്മൾ ഹൈപ്പോ തൈറോയിഡിസം എന്താണ് അത് തൈറോയ്ഡിന്റെ കുറവ്. ശരിക്കും നമ്മുടെ എൻഡോക്രൈൻ സിസ്റ്റത്തിന് വരുന്ന ഒരു അസുഖം തന്നെയാണ് നമ്മുടെ തൈറോയ്ഡ് ആവശ്യത്തിനുള്ള തൈറോഡ് ഹോർമോൺ പ്രൊഡ്യൂസ് ചെയ്യാത്ത സ്റ്റേജ്. ഒരുപാട് സെൻസ് ഉണ്ടാക്കാം ഒരുപാട് അതായത് നമുക്ക് തണുപ്പ് സഹിക്കാൻ പറ്റാത്ത രീതിയിലേക്ക് മാറും ഭയങ്കര ക്ഷീണം തളർച്ച കോൺസ്റ്റിപേഷൻ ഉണ്ടാവും ഒരു ഡിപ്രഷൻ മോഡലിലേക്ക് പോകും. ഒട്ടും വിശപ്പില്ലായിരിക്കും പക്ഷേ ഭയങ്കരമായി വൈകി ഉണ്ടാവും അതുപോലെ ഗജ വളരെയധികം മാറ്റം കാണപ്പെടും ഇത് കഴുത്തിന് അഭംഗി സൃഷ്ടിക്കും.

അതുപോലെ ഇത് കുറച്ചുനാൾ ട്രീറ്റ് പ്രഗ്നൻസി സമയത്ത് ഒരുപാട് ഒരുപാട് ബുദ്ധിമുട്ടുകൾ ഉണ്ടാകും. ദ ഗർഭസ്ഥ ശിശുക്കളിൽ ധാരാളം ആരോഗ്യ പ്രശ്നങ്ങൾ സൃഷ്ടിക്കുന്നതിനേക്കാരണമാകും ചിലപ്പോൾ കുട്ടികൾക്ക് ചെറുപ്പത്തിൽ തന്നെ തൈറോയ്ഡ് ഉണ്ടാകുന്നതിനും വളരെയധികം കാരണമായി തീരുന്നതായിരിക്കും.ഇത് മൂലം കുട്ടികൾക്ക് എന്തെങ്കിലും വിധത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ സൃഷ്ടിക്കപ്പെടുകയും ചെയ്യുന്നതായിരിക്കും.

ഗർഭസ്ഥ ശിശുക്കൾക്ക് ചിലപ്പോൾ ക്രിടിനിസം പോലെയുള്ള ആരോഗ്യപ്രശ്നങ്ങൾ സൃഷ്ടിക്കപ്പെടുന്നതിന് കാരണവും. ചിലപ്പോൾ അത് ആഷിം ഓട്ടോ തൈറോയ്ഡിസം. ഇത് ഓട്ടോ ഇമ്മ്യൂണിറ്റി ഡിസീസ് ആണ്. അതായത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ശരീരം തന്നെ നമ്മുടെ ശരീരത്തിനെതിരായ പ്രൊഡ്യൂസ് ചെയ്യുന്ന ഒരു കണ്ടീഷൻ ഇതിനെ സ്ക്രീൻ മെത്തേഡ്.

എന്ന് പറയുന്നത് ബ്ലഡ് ടെസ്റ്റ് ആയിരിക്കും. ഇതുമൂലം ഒരുപാട് ക്ഷീണം അനുഭവപ്പെടുന്നതിനും അതുപോലെ എപ്പോഴും തണുപ്പ് അനുഭവപ്പെടുക, സ്കിൻ നല്ലതുപോലെ ഡ്രൈ ആയിരിക്കുക, വളരെയധികം മുടികൊഴിച്ചിൽ അനുഭവപ്പെടുക പൾസ് വളരെയധികം സ്ലോ ആവുക. തുടർന്ന് പറയുന്നതിന് വേണ്ടിയും വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.