മുഖത്തെ കരിവാളിപ്പും കറുത്ത പാടുകളും ഇല്ലാതാക്കാൻ കിടിലൻ ഒറ്റമൂലി… | Remedy For Clear Skin

കൗമാരപ്രായക്കാരെ പലപ്പോഴും ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട പ്രശ്നം തന്നെ എനിക്കും ചർമത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന കരിമാളിപ്പ് പ്രധാനമായും പുറത്ത് പോയി വരുമ്പോൾ സൂര്യന്റെ വെയിൽ ഏറ്റത് മൂലമുണ്ടാകുന്ന ചർമ്മത്തിനു കരുവാളിപ്പ് അതുപോലെ ചർമ്മത്തിന് ഉണ്ടാകുന്ന കരിവ കറുത്ത പാടുകൾ കറുത്ത കുത്തുകൾ ഇന്ന് പലരെയും അലട്ടുന്ന പ്രധാനപ്പെട്ട സൗന്ദര്യ പ്രശ്നങ്ങൾ തന്നെയാണ് ഇതിനെയാണ് പിഗ്മെന്റേഷൻ എന്ന് പറയുന്നത് ചർമ്മത്തിലെ ചെറിയ കുത്തുകൾ ആയി വരുന്ന യുവ അല്പം നിറമുള്ള ജർമ്മമെങ്കിലും പെട്ടെന്ന് തന്നെ തിരിച്ചറിയാൻ സാധിക്കുന്നതായിരിക്കും. ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങളെ ഇല്ലാതാക്കുന്നതിന് ചർമ്മത്തിലെ.

കരിവാളിപ്പ് ഇല്ലാതാക്കി ജർമ്മത്തെയും നല്ലതുപോലെ തിളക്കമുള്ളതാക്കുന്നതിനും ചർമ്മത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന കറുത്ത പാടുകൾ കരിവാളിപ്പ് കരിമംഗലം തുടങ്ങിയ പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് വളരെ എളുപ്പത്തിൽ പരിഹാരം കാണുന്നതിനും പണ്ടുകാലം മുതൽ തന്നെ നമ്മുടെ പൂർവികർ പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങളെയാണ് ആശ്രയിച്ചിരുന്നത് എങ്കിൽ ഇന്നത്തെ തലമുറയിൽ പെട്ടവർ ഇത്തരം മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കാതെ വിപണിയിൽ ലഭ്യമാകുന്ന വളരെ വിലകൂടിയ.

ഉൽപ്പന്നങ്ങൾക്ക് പുറകെ പോകുന്നവരാണ് എന്നാൽ ഇത്തരം ഉത്പന്നങ്ങൾ ഉപയോഗിക്കുന്നതുകൊണ്ട് യാതൊരുവിധത്തിലുള്ള ഗുണങ്ങൾ ലഭിക്കുന്നില്ല എന്നതാണ് വാസ്തവം. കാരണം ഇത്തരം ഉത്പന്നങ്ങളിൽ ഉയർന്ന അളവിൽ കെമിക്കൽ അടങ്ങുന്നതിനുള്ള സാധ്യത വളരെയധികം കൂടുതലാണ്. അതുകൊണ്ട് തന്നെ ഇത് ചർമ്മത്തിലെ ഗുണത്തേക്കാളേറെ ദോഷം ഉണ്ടാക്കുന്നതിന് കാരണം ചെയ്യുന്നത്. അതുകൊണ്ടുതന്നെ ഇപ്പോൾ പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങളിലൂടെയാണ്.

ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾക്ക് പരിഹാരം കാണുന്നത് എങ്കിൽ യാതൊരുവിധത്തിലുള്ള പാർശ്വഫലങ്ങളും ഇല്ലാതെ തന്നെ ചർമ്മത്തെ കൂടുതൽ നല്ല രീതിയിൽ സംരക്ഷിക്കുന്നതിന് നിലനിർത്തുന്നതിനും സാധിക്കുന്നതായിരിക്കും ഇത്തരത്തിൽ വളരെയധികം നല്ല രീതിയിൽ ഉപയോഗിക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട മാർഗമാണ് അല്പം തൈരുംഗോതമ്പ് പൊടിയും ചേർന്ന മിശ്രിതം മൂകത്ത് പുരട്ടുക എന്നത് ഇത് ചർമ്മത്തിലെ കരുവാളിപ്പ് ഇല്ലാതാക്കി ചർമ്മത്തെ നല്ല രീതിയിൽ സംരക്ഷിക്കും.തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക..