വയറിലെ കൊഴുപ്പിനെ ഇല്ലാതാക്കി ശരീരം മെലിയാൻ…

ഒരുതവണ കുടിച്ചാൽ മതി വയറിലെ കൊഴുപ്പ് മൊത്തത്തിൽ കുറഞ്ഞു പോകും. കൂടുതൽ ആൾക്കാരും കാരണം കഷ്ടപ്പെടുന്നു ഹോർമോൺ ഇൻ ബാലൻസ് കാരണവും ഫുഡ് ഹാബിറ്റ് കാരണവും ലൈഫ് സ്റ്റൈൽ കാരണവും ഓവർ വെയിറ്റ് ഉണ്ടാകുന്നു. കുറയ്ക്കാൻ പലരും ഗുളികകൾ കഴിക്കുന്നുണ്ട് ഇതു കാരണം സൈഡ് എഫക്ടും ഉണ്ടാകുന്നു ഒരു സൈഡ് എഫക്റ്റും ഇല്ലാതെ നാച്ചുറൽ മെത്തേഡ് ഉപയോഗിച്ച് വണ്ണവും വയറും കുറയ്ക്കുന്നത് എങ്ങനെയെന്ന് നോക്കാം.

ഇതിനായി ആദ്യം വേണ്ടത് ഇഞ്ചി ഇത് ഡൈജഷൻ വർദ്ധിപ്പിച്ച് നെറ്റ് പോളിസം ഇംപ്രൂവ് ചെയ്യുന്നു. ഇഞ്ചി കൊളസ്ട്രോൾ കുറയ്ക്കുന്നു ഒരു ഇഞ്ചി നീളത്തിൽ എടുത്ത് വാഷ് ചെയ്ത് തൊലി കളഞ്ഞ് ചെറിയ കഷണങ്ങളായി കട്ട് ചെയ്യുക. ഒരു പാത്രത്തിൽ രണ്ട് ഗ്ലാസ് വെള്ളം എടുക്കുക ഇതിൽ ഒരു നാരങ്ങ കട്ട് ചെയ്ത് മുഴുവനും പിഴിഞ്ഞൊഴിക്കുക.

ഇതിൽ ഹിന്ദി കഷണങ്ങൾ ചേർക്കാം ചെറുതായി ചൂടാക്കി അരിച്ചെടുക്കാൻ ദിവസവും വെറും വയറ്റിൽ കുടിക്കാം. ഇതിൽ ടേസ്റ്റ് ലഭിക്കാൻ ഒരു ടീസ്പൂൺ താൻ ചേർക്കുന്നതും വളരെയധികം നല്ലതാണ്.ഇത് നമ്മുടെ വൈറ്റില അമിതമായിട്ടുള്ള കുഴപ്പുകളെ നീക്കം ചെയ്ത് നമുക്ക് നല്ലൊരു ആരോഗ്യം നൽകുന്നതിനും അതുപോലെ തന്നെ നമ്മുടെ തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾക്കും.

പരിഹാരം കണ്ടെതായത് കൊളസ്ട്രോൾ കുറയ്ക്കുന്നതിനും പ്രമേഹ സാധ്യത കുറയ്ക്കുന്നതിനും എല്ലാറ്റിനും ഇത് വളരെയധികം ഉത്തമമാണ് മാത്രമല്ല ഹൃദയത്തിന്റെ ആരോഗ്യത്തിനും ശരീരം ശുദ്ധീകരിക്കുന്നതിനും ഇത് വളരെയധികം ഉത്തമം ആയിട്ടുള്ള ഒന്നാണ്. തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.