ശരീര വേദനകൾ പരിഹരിക്കുന്നതിനും, ശരീരഭാരം നിയന്ത്രിക്കാൻ കിടിലൻ വഴി..

ആരോഗ്യം നല്ല രീതിയിൽ സംരക്ഷിക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നവർ ആണെങ്കിൽ ഭക്ഷണത്തിൽ നിർബന്ധമായും ഉൾപ്പെടുത്തേണ്ട കുറച്ചു കാര്യങ്ങളുണ്ട്. നമ്മുടെ ആരോഗ്യത്തിൽ ഉണ്ടാകുന്ന പലതരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾക്കും ചിലപ്പോൾ ചില കാരണങ്ങൾ ചില വൈറ്റമിനുകളുടെയും അല്ലെങ്കിൽ മറ്റു ചില പോഷകങ്ങളുടെ കുറവ് തന്നെയായിരിക്കും. ശരീരവേദനകൾ വരുന്നതിനും അതുപോലെതന്നെ പല്ലുകളുടെ ആരോഗ്യം കുറയുന്നതിനും കൈകാൽ വേദന മുട്ടുവേദന എന്നിവ വരുന്നതിനും പ്രധാനമായും കാൽസ്യത്തിന് കുറവ് വളരെയധികം ചിന്തിക്കേണ്ട ഒന്നുതന്നെയാണ്.

കാൽസ്യംനമ്മുടെ ശരീരത്തിൽ ഇല്ലെങ്കിൽ അത് നമുക്ക് ശരീരവേദനങ്ങളിലൂടെ പ്രത്യക്ഷപ്പെടുന്നതിന് കാരണമാകുന്നുണ്ട് പരിഹരിക്കുന്നതിന് നമ്മുടെ ഭക്ഷണകാര്യത്തിൽ അല്പം ശ്രദ്ധ നൽകുന്നതു വളരെയധികം ഉചിതമാണ് ഇന്ന് കാർസിക്കുറോ പരിഹരിക്കുന്നതിന് വേണ്ടി ഒത്തിരി ആളുകളും മെഡിസിനുകളും സപ്ലിമെന്റ് ഗുളികകളും ഉപയോഗിക്കുന്നവരാണ് എന്നാൽ ഇത്തരത്തിൽ ഇല്ലാതെതന്നെ ഗുളികകൾ ഉപയോഗിക്കാതെ തന്നെ നമുക്ക് ആരോഗ്യത്തിന് നല്ല രീതിയിൽ സംരക്ഷിച്ചുകൊണ്ട് കാൽസ്യം.

വർധിപ്പിക്കുന്നതിന് നമ്മുടെ ഭക്ഷണക്രമത്തിലുള്ള ചില മാറ്റം വരുത്തുന്നതിലൂടെ നമുക്ക് സാധിക്കുന്നതായിരിക്കും അതായത് ഭക്ഷണത്തിൽ റാഗി ഉൾപ്പെടുത്തുന്നത് വളരെയധികം ഗുണം ചെയ്യും റാഗിയിൽ ധാരാളമായി കാൽസ്യം അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് ഇത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിന് വളരെയധികം ഉത്തമം ആയിട്ടുള്ള ഒന്നാണ് ശരീരത്തിന് ആവശ്യമായ പോഷണങ്ങളും ഊർജ്ജവും പ്രധാനം ചെയ്യുന്നതിനും ഇത് വളരെയധികം സഹായിക്കും.

കാൽസ്യത്തിന്റെയും പൊട്ടാസ്യത്തിന്റെയും ഒരു കാറിൽ കലവറയാണ് ഇത് മാത്രമല്ല ഇരുമ്പ് ധാരാളമായി അടങ്ങിയിരിക്കുന്നതിനാൽ ഈ കൗണ്ട് കുറഞ്ഞവർക്ക് ഇത് വളരെയധികം നല്ല ഭക്ഷണമാണ് ജീവകം ശ്രീ പ്രത്യേകിച്ച് വിറ്റാമിൻ ബി സിക്സ് ഫോളിക് ആസിഡ് എന്നിവ റാഗിയിൽ ധാരാളമായി അടങ്ങിയിരിക്കുന്നു. ഫൈബ്രോ നാരുകളും പോളിഫിനോളും ധാരാളമായി അടങ്ങിയിരിക്കുന്നത് കൊണ്ട് ഇത് നമ്മുടെ ആരോഗ്യത്തിന് വളരെയധികം നല്ലതാണ്.തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക…