ഇതാ കഷണ്ടിക്കും പരിഹാരം വളരെ എളുപ്പത്തിൽ…

ഇന്ന് ഒത്തിരി ആളുകളിൽ വളരെയധികം കണ്ടുവരുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട പ്രശ്നം തന്നെയായിരിക്കും മുടികൊഴിച്ചിടുന്നത് ഇന്ന് പുരുഷന്മാരായ സ്ത്രീകളായാലും ഒത്തിരി ആളുകളിൽ ഇതുമൂലം വളരെയധികം മാനസികം വിഷമം അനുഭവിക്കുന്നത് കാണാൻ സാധിക്കും. മുടികൊഴിച്ചിൽ പരിഹരിക്കുന്നതിനും മുടിയുടെ ഇരട്ടിയാക്കുന്നതിനും എപ്പോഴും പ്രകൃതിദത്ത മാർഗ്ഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നതാണ് കൂടുതൽ അനുയോജ്യം കെ സംരക്ഷണത്തിന് എപ്പോഴും പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നതാണ്.

കൂടുതൽ ഉത്തമം മുടികൊഴിച്ചിലും കഷണ്ടിയും ഇന്ന് വളരെയധികം ആളുകളിൽ കണ്ടുവരുന്നുണ്ട് ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ പൂർണമായും ഇല്ലാതാക്കുന്നത് കുറച്ചു കാര്യങ്ങൾ ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതു വളരെയധികം അത്യാവശ്യമാണ്. വേഗത്തിലുള്ളതും അസാധാരണമായി മുടികൊഴിച്ചിലും അതിന്റെകുറച്ചുകാരണങ്ങൾ ഉണ്ട് ഇതിന്റെ പ്രധാനപ്പെട്ട ഒരു കാര്യം എന്ന് പറയുന്നത് ഭക്ഷണത്തിലെ പ്രധാന വിറ്റാമിനുകളുടെയും അഭാവം തന്നെയായിരിക്കും. മുടികൊഴിച്ചിൽ വർദ്ധിച്ച് കഷണ്ടി രൂപപ്പെടുന്നത് ഇന്ന് സർവസാധാരണമാണ്.

കഷണ്ടി ഒട്ടേറെ കാരണങ്ങളുണ്ട് ഒന്ന് പാരമ്പര്യമായി കഷണ്ടി വരുന്നതിനുള്ള സാധ്യത കൂടുതലാണ് മറ്റേത് പലതരത്തിലുള്ള രോഗങ്ങൾ കൊണ്ടും കഷണ്ടിക്ക് കാരണമാകുന്നത് പ്രധാനമായി തൈറോയ്ഡ് രോഗങ്ങൾ പോഷകാഹാരം രോഗങ്ങൾ രോഗങ്ങൾ എന്നിവ കഷണ്ടി ഉണ്ടാകുന്നതിന് കാരണമാകുന്നത് തലയിലുണ്ടാകുന്ന ഫംഗൽ ഇൻഫെക്ഷനുകൾ തുടങ്ങിയവയും കഷണ്ടി ഉണ്ടാകുന്നതിന് കാരണമാകുന്നു.

കഷണ്ടി പരിഹരിക്കുന്നതിനും മുടിയിൽ പുതിയ മുടി കിളിർക്കുന്നതിനും എപ്പോഴും പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നതാണ് കൂടുതൽ നല്ലത്. ഇത്തരത്തിൽ വീട്ടിൽ തന്നെ ചെയ്തെടുക്കാൻ സാധിക്കുന്ന ഒരു പ്രകൃതിദത്ത മാർഗ്ഗത്തെക്കുറിച്ച് നമുക്ക് നോക്കാം. പഴുത്തിനൊപ്പം മുട്ടമഞ്ഞ ബിയർ തേൻ എന്നിവ ചേർത്താണ് ഈ കൂട്ട് തയ്യാറാക്കുന്നത് പകുതി പഴുത്ത പഴം ഒരു മുട്ട മഞ്ഞ ഒരു ടേബിൾ ടീസ്പൂൺ ഓർഗാനിക് തേൻ അര ഗ്ലാസ് ബിയർ എന്നിവ എടുക്കുക. തുടർന്ന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.