അല്പം നട്സ് ദിവസം കഴിച്ചാൽ ഞെട്ടിക്കും ഗുണങ്ങൾ..

വളരെയധികം ആരോഗ്യം പ്രധാനം ചെയ്യുന്ന ഫുഡുകളാണ് നട്സ് എന്ന് പറയുന്നത് ഫ്രൂട്ട്സ് ഓണക്കി എടുക്കുന്ന ഇത്തരം വിഭവങ്ങൾ നമ്മുടെ ആരോഗ്യത്തിന് വളരെയധികം ഗുണം ചെയ്യുന്നതാണ് ആരോഗ്യത്തിന് മാത്രമല്ല ചർമ്മത്തിനും മുടിയുടെ സംരക്ഷണത്തിനും എല്ലാം ഇത് വളരെയധികം ആണ്. നട്സ് കഴിക്കുന്നത് എപ്പോഴും ആരോഗ്യത്തിന് വളരെയധികം ഗുണം ചെയ്യുന്ന ഒന്നാണ്. ഏതുതരത്തിലുള്ള നട്സ് കഴിച്ചാലും അത് ആരോഗ്യത്തിന് നല്ല രീതിയിൽ സംരക്ഷിക്കുന്നതിന്.

വളരെയധികം ഗുണം ചെയ്യും.നെറ്റ് ഒരുപിടി ദിവസം കഴിക്കുന്നത് എപ്പോഴും ആരോഗ്യത്തിന് വളരെയധികം നല്ലതാണ് ബദാമ മുന്തിരിയും എന്നിവയെല്ലാം നമ്മുടെ ആരോഗ്യംഇരട്ടിയാക്കുന്നതിനും ഒത്തിരി അസുഖങ്ങളെ ചെറുക്കൻ നിൽക്കുന്നതിനും ഇത് വളരെയധികം ഉത്തമമാണ്.ദിവസവും അല്പം നട്സ് അതായത് ഏകദേശം 20 ഗ്രാംനട്സ് കഴിക്കുന്നത് ഒത്തിരി ആരോഗ്യത്തിന് വളരെയധികം നല്ലതാണ് 20 ഗ്രാംഅണ്ടിപ്പരിപ്പ് ദിവസവും കഴിക്കുന്നതിലൂടെ ഹൃദ്രോഗം അർബുദം അകാലമരണം എന്നിവയ്ക്ക് വളരെയധികം സാധ്യത കൂടുതലാണ്.

ദിവസം ആണ്ടിപരിപ്പ് അഞ്ച് ഗ്രാം കഴിക്കുന്നത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിലുള്ള ഹൃദയസംബന്ധമായ അസുഖങ്ങളെ പരിഹരിക്കുന്നതിനും അതുപോലെതന്നെ നട്സ് കഴിക്കുന്നതിലൂടെ ശ്വാസകോശം സംബന്ധമായ രോഗങ്ങൾക്കുള്ള സാധ്യത പകുതിയും പ്രമേഹരോഗമുള്ളവർക്ക് 40% കുറയ്ക്കുമെന്നും ഗവേഷകർ പറയുന്നുണ്ട്. കശുവണ്ടിയിൽ ധാരാളമായി നാരുകൾ അഗ്നീഷ്യം മുതലാളികൾ കാണപ്പെടുന്ന ഇത് ഹൃദയസംബന്ധമായ അസുഖങ്ങൾ കുറയ്ക്കുന്നതിനും.

സഹായിക്കും. പ്രത്യേകിച്ച് വാൾനട്ട്നക്സുകൾവീണ്ടും ധാരാളമായി ആന്റി ഓക്സിഡന്റുകൾ ധാരാളംഅടങ്ങിയിരിക്കുന്നതിനാൽ ഓക്സിജീകരണ സമ്മർദ്ദത്തെ പ്രതിരോധിച്ച് അർബുദ സാധ്യത കുറയ്ക്കുന്നു. നഴ്സുകളിൽ കൊഴുപ്പ് അടങ്ങിയിട്ടുണ്ടെങ്കിലും നാരുകളും മാംസവും ഉള്ളതിനാൽ കൊല്ലത്തടി കുറയ്ക്കാനും സഹായിക്കുമെന്ന് പഠനങ്ങൾ പറയുന്നു തുടർന്ന് അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.