ഹൃദയആരോഗ്യം മെച്ചപ്പെടുത്താൻ ഇതാ കിടിലൻ മാർഗ്ഗം..

ഹൃദയത്തിന് ആരോഗ്യം വർദ്ധിപ്പിക്കുന്നതിന് ഇപ്പോഴും പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നതാണ് കൂടുതൽ.ഹൃദയ പ്രശ്നങ്ങൾ യഥാർത്ഥ പ്രതിരോധിക്കാൻ ഉണക്കമുന്തിരി എങ്ങനെ ഉപയോഗിക്കാം എന്ന് നോക്കാം. കേൾക്കുമ്പോൾ തന്നെ നമുക്കെല്ലാം പേടിയാണ് എന്ന അവസ്ഥ തന്നെ തരണം ചെയ്യാനാകാത്തതാണെന്നും മരണത്തിലേക്കുള്ള വഴിയാണെന്നും ചിന്തിക്കുന്നവർ ഒട്ടും കുറവല്ല. എന്നാൽ കൃത്യമായി ചികിത്സ നടത്തിയാൽ ഹൃദയാഘാതത്തെയും നമുക്ക് അതിജീവിക്കാം.

ഹൃദയത്തിന്റെ പേശികളിലേക്ക് ആവശ്യത്തിന് രക്തം എത്താതിരിക്കുന്നത് കാരണം ഹൃദയപേശികൾ നശിക്കുന്ന അവസ്ഥയാണ് എന്നാൽ ഹൃദയം ആഘാതത്തെയും ചെറുക്കാൻ സഹായിക്കുന്ന പ്രകൃതിദത്തമായ ഒരു ഒറ്റമൂലിയുണ്ട് അതെങ്ങനെ തയ്യാറാക്കാം എന്ന് നോക്കാം. ഇതിന് ആവശ്യമുള്ള സാധനങ്ങൾ ഒരു ലിറ്റർ വെള്ളം ഒരു കപ്പ് ഉണക്കമുന്തിരി രണ്ട് ടേബിൾസ്പൂൺ തേൻ രണ്ട് ടീസ്പൂൺ ഇഞ്ചി നാല് ടീസ്പൂൺ ഗ്രീൻ ടീ എന്നിവയാണ്. ഇത് തയ്യാറാക്കുന്ന വിധം വെള്ളം കുറഞ്ഞ ചൂടിൽ ചൂടാക്കുകയാണ്.

ആദ്യം വേണ്ടത് ഇതിലേക്ക് ഗ്രീൻ ടീ ചേർക്കാം അതിനുശേഷം തണുക്കാനായി വയ്ക്കാം പിന്നീട് അരിച്ചെടുത്ത് ഇതിലേക്ക് ഉണക്കമുന്തിരിയും ഇഞ്ചിയും തേനും ചേർക്കാം ഇത് കഴിക്കേണ്ട വിധം എല്ലാ ദിവസവും ഭക്ഷണത്തിന് മുമ്പ് രണ്ട് കപ്പ് കഴിക്കാം ഇത്തരത്തിൽ കഴിക്കുന്നത് പ്രതിരോധ സാധ്യതയും രമനികളിലെ കൊഴുപ്പും ബ്ലോക്കും മാറ്റുന്നതിനും സഹായിക്കുന്നു. ഹൃദയസംബന്ധമായ എല്ലാ പ്രശ്നങ്ങളും ഇല്ലാതാക്കാൻ ഈ പാനീയം സഹായിക്കുന്നു യാതൊരുവിധ.

സങ്കോചവും കൂടാതെ ഉപയോഗിക്കാൻ കഴിയുന്ന പാനീയമാണിത് ഉണക്കമുന്തിരിയിലെ നാരുകളും ശരീരത്തിൽ നിന്ന് പിത്തരസം ഉത്പാദിപ്പിക്കാൻ സഹായിക്കുന്നു. ഇത് കൊളസ്ട്രോളിനെ ഇല്ലാതാക്കുകയും അതുവഴി ഹൃദയാരോഗ്യത്തെ പ്രോത്സാഹിപ്പിക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. ശരീരത്തിൽ ടോക്സിന്റെ അളവ് കുറയ്ക്കുന്നതിനും ഇതിന് പുറന്തള്ളുന്നതിനും ഈ പാനീയം സഹായിക്കുന്നു. മാത്രമല്ല ഇതിലൂടെ ചീത്ത കൊളസ്ട്രോളിന് ഇല്ലാതാക്കുകയും ചെയ്യുന്നു. അറിയുന്നതിന് വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.