കരുത്തും കറുപ്പും ഉള്ള നല്ല മുടി ലഭിക്കുന്നതിന് ഒരുവട്ടം ഉപയോഗിച്ചാൽ മതി..

നമ്മുടെ മുടി നല്ലരീതിയിൽ നന്നായി വളരുന്നതിന് വേണ്ടിയുള്ള ഒരു അടിപൊളി ടിപ്സ് ആണെന്ന് നിങ്ങളുമായി ഷെയർ ചെയ്യുന്നത്. ആരും കണ്ണ് വയ്ക്കുന്ന രീതിയിൽ മുട്ടറ്റം വരെ കറുത്തമുടി ലഭിക്കുന്നതിന് ഇത് ഉപയോഗിച്ചാൽ മതിയാകും. ഇത് ഉപേയാഗി എടുക്കുന്നത് ഉരുളക്കിഴങ്ങും സവാളയും ഉപയോഗിച്ചാണ്. തയ്യാറാക്കുന്നതിനായി ഉരുളക്കിഴങ്ങും നല്ലതുപോലെ തൊലികളഞ്ഞ് ചെത്തി ചെറിയ കഷണങ്ങളായി അരിഞ്ഞ് അതിൻറെ ജ്യൂസ് എടുക്കുക.

അതുപോലെ സവാളയുടെ ജ്യൂസ് എടുക്കുക. ഉരുളക്കിഴങ്ങ് ജ്യൂസും അതുപോലെ സവാളയുടെ ദിവസം നല്ലപോലെ മിക്സ് ചെയ്യുക അതിലേക്ക് ഒരു മുട്ട പൊട്ടിച്ചു ഒഴിച്ച് നല്ലപോലെ മിക്സ് ചെയ്തു എടുക്കുക. ഈ മിശ്രിതം നമുക്ക് തലയോട്ടിയിലും മുടിയിലും നല്ലതുപോലെ തേച്ചുപിടിപ്പിക്കവുന്നതാണ്. ഇത് തലയോട്ടിയിൽ നല്ലതുപോലെ പുരട്ടി അതിനു ശേഷം അൽപസമയം മസാജ് ചെയ്തു. തുടർന്ന് അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

It would be great if you gave it. We have to apply this on our heads and scalp an hour before we take a bath. We can wash our heads after an hour. Using onion eggs also makes our head smell. We wash our heads with a less potent shampoo to get rid of that smell. Don’t let anyone sit unused because they think it smells good. When you use it to get a lot of good result, it will do a lot of good to increase the inside of our hair as well as give our hair strength, strength and blackness. Like share if you like this video. Like the page to get news like this. Don’t forget to follow page to get news like this. Beauty, Health, Skin, Healthy, Insurance, Home Loan.