കറ്റാർവാഴയുടെ ജ്യൂസ് കഴിക്കുന്നതു മൂലം ലഭിക്കുന്ന ആരോഗ്യഗുണങ്ങൾ…

വളരെയധികം ഹെൽത്തിയും ടേസ്റ്റ് ആയിട്ടുള്ള ഒരു അലോവേര ജ്യൂസ് റെസിപ്പി ആണെന്ന് നിങ്ങളുമായി ഷെയർ ചെയ്യുന്നത്. വണ്ണം വയ്ക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നവർ അതുപോലെ കൊളസ്ട്രോൾ കുറയ്ക്കാൻ ആഗ്രഹിക്കുന്നവർ ഈ ജ്യൂസ് കുടിക്കുന്നത് വളരെയധികം നല്ലതായിരിക്കും. വേനൽക്കാലത്ത് നമ്മുടെ ശരീരത്തിലെ ചൂട് കുറയ്ക്കുന്നതിനും ഈ ജ്യൂസ് വളരെയധികം സഹായിക്കുന്നതായിരിക്കും.

ഇത് തയ്യാറാക്കുന്നത് ബ്രഷ് അല്ല വേറെ കളർ ചെയ്തതിനു ശേഷം അൽപസമയം അതിലെ മഞ്ഞ കറ പോകുന്നതിനെ കുത്തിചാരി വെക്കുക. ഇനി അലോവേര ജെൽ മാത്രമായി എടുക്കേണ്ടതാണ്. ഒരു ഗ്ലാസ്സ് ജ്യൂസ് തയ്യാറാക്കുന്നതിന് കാൽ ഗ്ലാസ് കറ്റാർവാഴ jall മതിയാകും. ഇനി എനിക്ക് ആൾക്കാരുടെ ജ്യൂസ് അടിക്കുന്ന സമയത്ത് അതിലേക്ക് ചെറിയ കഷ്ണം ഇഞ്ചി ചെറിയ കഷണങ്ങളായി ചേർത്തു കൊടുക്കുക ഒരു ചെറുനാരങ്ങയുടെ നീര് ചേർത്തു കൊടുക്കുക. ഇനി ഇതിലേക്ക് അല്പം പുതിനയില ചേർത്ത് കൊടുക്കുക. തുടർന്ന് അറിയാൻ വീഡിയോ കാണുക.

Add a little sugar to those who want sweets. It is also good to add honey instead of sugar. Then add a glass of water to it. Now it’s good to hit it in the mix. We can drink it by adding ice cubes as needed. It’s a very healthy health juice. Drinking it will do a lot of good for our health as well as hair or beauty care. Like share if you like this video. Like the page to get news like this. Don’t forget to follow page to get news like this. Beauty, Health, Skin, Healthy, Insurance, Home Loan.