ഇങ്ങനെ ചെയ്താൽമുഖത്തെ കറുപ്പും വെളുപ്പും പരിഹാരം ഉടൻതന്നെ ലഭിക്കും.

മുഖത്തെ കറുപ്പും വെളുപ്പും ഉടൻ തന്നെ പരിഹാരം ലഭിക്കും എങ്ങനെ എന്നു നോക്കാം പലകാരണങ്ങൾ കൊണ്ട് മുഖത്തെ കുരുക്കൾ ഉണ്ടാക്കാം. ചർമ്മ കാലാവസ്ഥാവ്യതിയാനങ്ങൾ ചർമ്മത്തിലെ അണുബാധ നിറവ്യത്യാസം സമ്മർദ്ദം ജനിതകകാരണങ്ങൾ എന്നിവ കാരണമാകാം. നെഞ്ചിലും കഴുത്തിലും മുഖത്തും കയ്യിലും എല്ലാം ഇത്തരം പ്രശ്നങ്ങൾ ഉണ്ടാകുന്നത്. നിങ്ങളുടെ ചർമത്തിൽ കൊള്ളാലോ അപകടമോ അലർജി ഉണ്ടെങ്കിൽ ചർമത്തിൽ കറുത്ത പാടുകളും കുരുക്കളും ഉണ്ടായേക്കാം.

അതിനു ചെയ്യേണ്ട പ്രകൃതിദത്തമായ മാർഗങ്ങൾ ഉണ്ട്. ഇവ വളരെ എളുപ്പത്തിൽ ചെയ്യാവുന്നതാണ്. ഇത് നിങ്ങളെ അത്ഭുതപ്പെടുത്തും. 10 വീട്ടുവൈദ്യങ്ങൾ കാണൂ.കറ്റാർവാഴ. കറ്റാർവാഴ മുറിച്ച് ജ്യൂസ് എടുക്കുക ഇവ വിരലുകൊണ്ട് ചർമ്മത്തിൽ നന്നായി പുരട്ടുക. അരമണിക്കൂർ കഴിഞ്ഞ് തണുത്ത വെള്ളത്തിൽ കഴുകിക്കളയാം ആഴ്ചയിൽ രണ്ട് മൂന്ന് തവണ ആവർത്തിച്ചാൽ ഫലം ഉറപ്പായും ലഭിക്കും. ഓട്സ്ഒരു ബൗളിൽ രണ്ട് സ്പൂൺ ഓട്സ് എടുക്കുക. ഇതിലേക്ക് അൽപം ചൂടുവെള്ളം ആര സ്പൂൺ തേനും ചേർത്ത് നന്നായി യോജിപ്പിക്കുക. കൂടുതൽ സാധനങ്ങൾ അറിയാനായി വീഡിയോ കാണുക.

It can be applied to the skin and washed off with warm water after five minutes. Heat the coconut oil virgin coconut oil thoroughly. Apply this oil on your body. After 10 minutes, the skin will absorb it and do this twice a day Green tea bag can be soaked in a glass of hot water for 10 minutes, tea bag, then put rice flour into it and make a paste which can be washed off after 20 minutes. Like share if you like this video. Like the page to get news like this. Don’t forget to follow page to get news like this. Beauty, Health, Skin, Healthy, Insurance, Home Loan.