മുസംബി കയ്യിലുണ്ടോ? എങ്കിൽ മുഖം പളപള തിളങ്ങും..

പഴങ്ങൾ ആരോഗ്യത്തിന് ഫലപ്രദമാണ് എന്നാൽ ചില പഴങ്ങൾ ആരോഗ്യത്തിന് ഒപ്പം നമ്മുടെ ചർമ്മത്തിന് പരീക്ഷിക്കുവാൻ അതുപോലെതന്നെ നമ്മുടെ ചർമത്തിളക്കം നൽകുന്നതിനു യോജിച്ചതാണ് അത്തരത്തിലുള്ള ഒരു ഫലവർഗമാണ് മുസംബി. നമ്മുടെ ചർമത്തിൽ ഹൈപ്പർ pigmentation പ്രശ്നങ്ങളോ പാടുകളുണ്ടെങ്കിൽ മൂസനബിയുടെ നീര് പിഴിഞ്ഞ് എടുത്ത് മുഖത്ത് പുരട്ടാം എന്നതാണ്.

ഇത് ഒരുപരിധിവരെ ഹൈപ്പർ കറുത്തപാടുകളും സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ് .മാത്രമല്ല നിറം മങ്ങൽ, ഒരു പ്രകാശം മൂലം ഉണ്ടാകുന്ന ശബ്ദങ്ങൾ കരിവാളിപ്പ് എന്നിവയിൽ നിന്നും രക്ഷ നേടുന്നതിന് ഇത് വളരെയധികം സഹായിക്കുന്ന ഒന്നാണ്. മുസംബി ഉപയോഗിച്ച് ഒത്തിരി ഫേസ് പാക്കുകൾ തയ്യാറാക്കാൻ സാധിക്കുന്നതാണ് ഇതിനെല്ലാം.  തുടർന്ന് അറിയണം വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക.

It will be a good result and will help in completely eliminating the black spots on our faces, acne and black ness. The first face pack is to take musanabi’s water, add seaweed to it and mix well and wash it off after 20 minutes of applying it on our face what is very helpful for us to get a good glo as well as to remove the black spots on the skin. To prepare the next face pack, we can dry and grind musa’s skins in the sun and mix it with musambi juice to make a face pack. This will help our face to shine very brightly and enhance our complexion.

NB നല്ല ഒരു ഡോക്ടർ നിർദേശ പ്രകാരം മാത്രം. ഇതുപോലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആണ് നല്ലതു. പലരുടയും ബോഡി പല രീതിയിൽ ആണ് ഇതിനെ പ്രീതികരിക്കുക. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഡോക്ടർ അഭിപ്രയം തേടുന്നത് നല്ലതാണു.