ഞരമ്പ് മരവിപ്പ് ,കാൽ മരവിപ്പ് എന്നിവയ്ക്ക് ഉടനടി ആശ്വാസം.

പണ്ട് കാലങ്ങളിൽ പ്രായമായവരിൽ മാത്രം കണ്ടിരുന്ന ഒരു പ്രധാനപ്പെട്ട ആരോഗ്യപ്രശ്നം ആയിരുന്നു കാല് വേദന കാൽ തരിപ്പ് മരവിപ്പ് എന്നിവയെല്ലാം എന്നാൽ ഇന്നത്തെ കാലഘട്ടത്തിൽ യുവതി യുവാക്കളിൽ വരെ ഇത്തരത്തിലുള്ള പ്രശ്നങ്ങൾ കണ്ടുവരുന്നു പല കാരണങ്ങൾ കൊണ്ടാണ് കാലുവേദന അല്ലെങ്കിൽ കാലിൽ തരിപ്പ് മരവിപ്പ് എന്നിവ അനുഭവപ്പെടും. രാത്രി സമയങ്ങളിൽ ആണ് ഇത്തരം വേദനകൾ വളരെ അധികമായ കാണപ്പെടുന്നത്. ചിലപ്പോൾ പരിക്കുകളെ ശാരീരിക ആഹ്ലാദം തുടങ്ങിയ പ്രശ്നങ്ങൾ ഇത്തരത്തിലുള്ള അസ്വസ്ഥതകൾക്ക് കാരണമാകുന്നത്.

മാത്രമല്ല അമിത പ്രവർത്തനക്ഷമത പോഷക ആഹാര കുറവ് അസുഖകരമായ ചെറുപ്പക്കാരോട് ഉപയോഗം സന്ധിവാതം അമിതവണ്ണം വാർധക്യം എന്നിവ ഇത്തരത്തിൽ പ്രശ്നങ്ങൾ സൃഷ്ടിക്കുന്നതിന് കാരണമായിത്തീരും കൊണ്ട് ഇത്തരം വേദനകൾ പരിഹാരം കാണുന്നതിന് ഇപ്പോഴും പ്രകൃതിദത്ത മാർഗങ്ങൾ സ്വീകരിക്കുന്നതായിരിക്കും കൂടുതൽ ഉചിതം. കാലുവേദന കാലിലുണ്ടാകുന്ന മരവിപ്പ് എന്നിവയ്ക്ക് പരിഹാരം കാണുന്നതിന് ആപ്പിൾ സിഡാർ വിനഗർ വളരെയധികം സഹായിക്കും.

കാൽ വേദനയ്ക്ക് കാരണമാകുന്നു എന്തെങ്കിലും ബാക്ടീരിയകളെ അകറ്റാൻ സഹായിക്കുന്ന ഗുണങ്ങൾ ആപ്പിൾ സിഡാർ വിനാഗിരി അടങ്ങിയിരിക്കുന്ന മാത്രമല്ല ഇതിൽ ധാരാളമായി ആൻറി ഇൻഫ്ളമേറ്ററി ഗുണങ്ങൾ അടങ്ങിയിട്ടുണ്ട് ഇത് കാലിലുണ്ടാകുന്ന ഇത്തരം മരവിപ്പ് വേദനകൾ എന്നിവയ്ക്ക് പരിഹാരം കാണുന്നതിന് വളരെയധികം സഹായകരമായിരിക്കും. അതുപോലെതന്നെ വിറ്റാമിൻ ഡി അടങ്ങിയ ഭക്ഷണപദാർത്ഥങ്ങൾ ധാരാളമായി കഴിക്കുന്നത് ഇത്തരത്തിലുള്ള വേദന ഇല്ലാതാക്കുന്നതിന് വളരെയധികം സഹായിക്കും.

വിറ്റാമിൻ d അടങ്ങിയ ഭക്ഷണം കഴിക്കുന്നത് എല്ലുകളുടെ ബസുകളുടെയും ആരോഗ്യം നിലനിർത്താൻ സഹായിക്കും. തുടർന്ന് അറിയാൻ വീഡിയോ മുഴുവനായി കാണുക. NB നല്ല ഒരു ഡോക്ടർ നിർദേശ പ്രകാരം മാത്രം. ഇതുപോലുള്ള അറിവുകൾ ഉപയോഗിക്കുന്നത് ആണ് നല്ലതു. പലരുടയും ബോഡി പല രീതിയിൽ ആണ് ഇതിനെ പ്രീതികക്കുക. അതുകൊണ്ടു തന്നെ ഡോക്ടർ അഭിപ്രയം തേടുന്നത് നല്ലതാണു.